Bang Media

Monday, March 30, 2009

Mume wangu Hanifikishi Kileleni....

Hanifikishi Kileleni....

Ngono ni sanaa

Ulimi Kisimini-Siri Ya Mwanamke Kufika Kileleni

Mwanamke na kufika kileleni

Kutongonolewa vema

Uwazi katika ngono

Ukamilifu wa mwanamke katika Ngono

Sehemu tofauti za utamu wa ngono kwa wanawake


"Mimi ni mwanamke wa miaka 26 nina mpenzi ambaye tumependana sana na mungu akijaalia ndoa yetu itakuwa june mwaka huu.

Tatizo langu ni kwamba yaani ule muda wa majambozi sifiki kileleni kabisa yaani yeye style yake ya kunitomba ni ile ya up and down (simple harmonic motion) tena kwa nguvu toka mwanzo mpaka yeye anapokojoa sasa mimi sisikii raha yoyote ile.

Before yeye niliwahi kuwa na mpenzi ambaye alikuwa ananitomba kwa kukatika kiuno na nilikuwa nakojoa sana tu kila mara, sasa naomba mnisaidie jamani jinsi ya kumwambia namna ya kunitomba . asante"

Jawabu:Tatizo lako sio kubwa kwani unauzoefu na unajua kabisa ufanyaji gani ambao huwa au ulikuwa unakusababishia kilele. Suala muhimu hapo ni kuwa wazi nakumuambia mpenzi wako namna gani unataka akufanye na wewe kujituma.

No comments:

Post a Comment