Bang Media

Sunday, March 29, 2009

Mkao mzuri wakati umenuna,susa

Mkao mzuri wakati umenuna/susa

Raha ya wanaume ni kuto-mind vitu vidogo vidogo kama wanawake wakati mwingine mwanamke hununa/susa a.k.a kudeka kwa vile alipoingia hakukubusu au ulisema afanye kitu "indirect" na yeye hakuelewa ulikuwa unataka nini na hivyo kutofanya ulichotaka afanye.

Sasa raha ya wanaume ni kuwa hata unune vipi bado "atakuchokoza" tu....sasa pamoja na kununa kwako si vema ukaunyima mwili wako haki yake ...

Ukiwa umelala kifudi-dufi(lalia tumbo), yeye mpenzi ataanza kukuchokoza kwa kushika ku mgongo, makalioni, mapajani au kubusu shingoni n.k

Nyege zinaanza kukupanda (unajau ukiwa umenuna/susa nyege hupanda haraka..., sasa wakati mwili unaita basi mpe ishara mwenzio kuwa (kwa vile umenuna huitaji kusema neno wewe guna na kutoa mihemo yako ya kinyege ambayo huwezi kuizuia) alafu anza "kujimuvuzisha" taratibu.

1-Kunja magoti huku kichwa kikiwa kimetulia kitandani kama hali itakayofanya kiuno na makalio yako yainuke kwa juu kiasi, hapo jamaa lazima maruhani ya mpande zaidi kutokana na "muonekano" wa umbile lako na hivyo kuongeza mipapaso sehemu hiyo na hata kwenda kucheza na kisimi kwa kutumia vidole vyake.

2-Ukiwa tayari na "umenyevuka" vya kutosha basi jisogeze kwa nyuma zaidi ili ufikie pale kunako utamu (kwenye uume) kisha ruhusu kitu kiingie.

3-Uume ukiingia inua kiwiliwili chako yeye akiwa kwa nyuma hali itakayomfanya akushikilie sehemu ya tumbo au kucheza na matiti, kubusu shingo, masikio n.k. wakati huo wewe unajipeleka juu-chini taratibu.

4-Ukifika rudisha kiwiliwili chako chini lakini na ubaki kana nilivyoeleza awali na yeye atakushikilia kiuno na kukufanya ktk mtindo wa "doggie" mpaka amalize safari yake kisha unajilaza kama ulivyokuwa umelala (lalia tumbo) yeye akiwa juu na usingizi unawapitia.....mkiamka asubuhi sidhani kama kutakuwa na kununa kwani tule "tuhomono" twa hasira tunakuwa tumemalizwa.

Fanya hivi na mpenzi unaemuamini na sio mzito sana, mana'ke kulaliwa kwa juu sio mcheza......

Kidokezo:Inasemekana mwanamke asiepata kitombo kizuri mara kwa mara huwa bitter........kama umewahi kufanya kazi chini ya Boss mwanamke au unafanya kazi na wanawake ambao hawapati "ile mwili inataka" utanielewa nina maana gani....wengine wako humu, from nowhere unatukanwa 4 no reason....

Ngono ni sanaa

No comments:

Post a Comment