Bang Media

Tuesday, March 24, 2009

Kutombana kwenye Simu

Kutombana kwenye Simu

Unachotakiwa kufanya ni kuwa tayari kwa ajili hiyo nikiwa na maana mazingira, muda wa kutosha pia kutumia sauti yako, pumzi, maneno na “imagination” vilivyo na mambo yatakuwa bomba kama kweli vile.

……..sote tunajua kuwa wanaume na ego zao huwa wanapenda kuwa in control na hivyo hupenda kuongoza linapokuja swala la kufanya mapenzi hata wanapokuwa simuni.


Sasa hapa nitajaribu kukupa mfano wa kufanya mapenzi kwa njia ya simu….kumbuka tu kuwa hii ni sanaa na unapaswa kujifunza kila siku ili kuongeza ujuzi na vionjo sio unashupalia come on baby….come on baby.


Kitu unachotakiwa kutilia maanani ni kujua anapenda kufanyiwa nini au kusikia maneno gani kutoka kwako ambayo yatamnyegesha…….mfano mimi napenda kuambiwa kile unachokifanya.

D-Hey sweetie…..mambo yako? Leo nina hamu kweli ya kutombwa na wewe……

J-Oh yeah…..

D-Anha….

J-Unatakaje

D-Vyovyote….

D-Baby, imagine niko chumbani nimeinama bila nguo natandika kitanda……

D-Unakuja nyuma yangu na kunikumbatia na mboo yako inagusa matako yangu……ooh baby I like that….

D-Unanishika kiuno unakwenda taratibu na kuyashika matiti yangu…..sasa unaweka midomo yako na kujaribu kunyonya chuchu…..aawww….isssshh it feels so good…..

D-Sasa unanibusu midomo yangu……nakushuka maeneo ya shingo….. huku ukinipapasa taratibu……nashindwa kujizuia najiangusha kitandani…..


Hapo sasa “J” ambae ni mwanaume ndio unachukua hatamu nakuendeleza game……

Mwanamke unatakiwa kujiachia kutokana na raha unayoipata wakati huo huwa nzuri sana kama nyote wawili mtabadilishana sauti za utamu au raha mnayoipata nikiwa na maana kama vile mnafanyana physically.


Mf: aaah yess aaah baby tamu….nifanye kwa nguvu….(hapo vipi) hapo hapo….inaumaaaaah…(pole mpenzi)…nahisi kichwa kilivyo moto etc-etc.

No comments:

Post a Comment