Bang Media

Tuesday, March 17, 2009

Kupiga Nyeto kwa Wanawake

Kupiga Nyeto kwa Wanawake

Kujichua a.k.a kujichezea a.k.a “a little help from ur hand” (kupiga puri au punyeto) sio kwa wanaume tu bali hata wanawake wanafanya hivyo ila wengi wao huwa hawako huru kulizungumzia au kukili kuwa wakizidiwa huwa wanajisaidia…….wakati mwingine mtu anashindwa kabisa kupata usingizi mpaka upige moja-mbili ndio usingizi unakuja au asubuhi unajisikia mzito kuamka kitandani mpaka upige moja ndio nguvu zinakuja…hasa kama umezoea dozi za maana lakini sasa mpenzi hayupo karibu.


Kujichua au kujichezea ni njia pekee ya kujifunza kufika kileleni, kuujua na kuuelewa mwili wako na kujua utamu wa ngono ukoje(kama hujui utamu huo ukoje). Kwa kujichua utajua jinsi kutoa na kupokea raha ya kufanya mapenzi na mpenzi wako, utasaidia ngozi yako kuwa nzuri na laini (mambo ya Urembo hayo) na vilevile utajua jinsi ya kuzuia (kuchelewa kwa makusudi kufikia mshindo au kilele) au kumsubiri mwenzio ili mfike pamoja, hakuna raha ya kufanya mapenzi kama kufika kwa wakati mmoja.


Unajua kuwa kujichua ni njia pekee itakayo kufanya uujue mwili wako na hivyo itakuwa rahisi kwako wewe kumuongoza mpenzi wako afanyie kazi mahali gani wakati mnashughulikiana.


Huenda tayari wewe unajua jinsi ya kujichua bila kuelekezwa na mtu lakini kumbuka kuwa kuna watu hawajui au wanaogopa kutokana na sababu zao tofauti kama vile kuwa bikira, Uoga kutokana na imani kuwa ukizoea unaishiwa na hamu, unapata Saratani, n.k.


Kujichua kwa wanawake ni kitu kigeni kwa baadhi ya wanawake tofauti na wanaume, huenda ni kutokana na swala zima la kulinda “utandu” a.k.a bikira kwamba wanawake wanafundishwa kujimwagia maji ili kuondoa shombo ya mkojo na sio kujishika-shika huko kunako Uke kwa uoga wanaweza kusikia utamu accidentally na kuendelea hivyo....


Wanawake huwa wanajifunza kuijua miili yao pale wanapoanza mahusiano ya kimapenzi au kushiriki ngono, kwamba baada ya kushikwa titi ndio unajua alaa kumbe nikishikwa chuchu huku chini nako kunaitikia (pata unyevu)


Lakini kwa wanaume ni jambo la kawaida na wao huanza mapema sana kuijua miili yao, nadhani hujua hata utamu wa ngono kabla hawajaanza manaa’ke huanza kumwaga wakiwa wanaelekea balehe au ktk kipindi hicho.

Jinsi ya kujichua kujichua kwa wanawake walio kwenye mahusiano au tayari wamenza kushiriki ngono.

1)-Kwa kutumia kidole kuchezea kisimi na maeneo mengine ya Uke wako (kwa wale wanaoshiriki ngono sio bikira)

2)-Kusugua kisimi ukiwa umelalalia tumbo, ikiwa kisimi chako kimejitokeza ni vizuri zaidi na unaweza kujichua ukiwa na nguo zako….vinginevyo unaweza kuweka kifundo cha chupi yako au aina yoyote ya kitambaa laini juu ya kisimi chako kisha ukaanza kujichua kwa kuzunguusha kiuno au ku-move huku na huku.

3)-Kwa kutumia sanamu….

Jinsi ya kujichua kwa kutumia kidole

Ili kuondoa uoga na kujua ni kitu gani unaenda kukichezea ni vema basi ukatafuta muda na kukaa mbele ya kioo kisha anza kujiangalia huko chini….ndio jichungulia uone mashavu yalipo, kisimi kilivyo, rangi yanje na ndani, sura ya uke wako kwa ujumla, jaribu kukaza misuli ya uke uone uke wako unavyoitikia n.k.

Sasa jilaze chali, anza kujishika-shika (akilini ukifikiria mpenzi wako au mtu mwingine umpendae sana kingono anakushika), nenda kwenye matiti yashike vile unapenda ushikwe, taratibu fikicha na kupitisha kidole chako kwa kasi juu chuchu zako mpaka utakapo hisi zimesimama na kuwa ngumu……kwa vile mishipa ya kwenye matiti iko-connected na viungo vya uzazi basi utahisi unyevu huko chini na nyege zitaanza kuibuka polepole.

Tuliza misuli ya uke wako na taratibu gusa kisimi chako kwa kidole cha kati (kile kirefu kuliko vyote), kizunguushe kidole hicho pale juu ya kisimi kwa muda kisha shuka chini na utagusa ule unyevu…..rudi tena kwenye kisimi na endelea kukichua taratibu na utaanza kuhisi ka utamu Fulani hivi hali itakayo kufanya uanze kukaza misuli ya miguu na matako.

Pia utahisi unataka kuongeza mwendo (speed ya kidole chako) ili kufurahia zaidi endelea na speed yako, kaza misuli wee huku ukimfikiria mpenzi wako umpendae mpaka utakapo fika kileleni (kilele cha kisimi).


Jinsi unavyozidi kujichua ndivyo utakapo kuwa na hamu ya kuujua zaidi mwili wako na siku nyingine basi anza kama nilivyoeleza kisha ingiza kidole ndani ya uke, jichue huko ndani….jaribu kubana misuli ya uke wako na utahisi kama kidole kinanyonywa na uke (wanaita Kuma mnato) sasa mnato huo utakao uhisi kwenye kidole chako ndio mpenzi wako huwa anahisi ikiwa utabana misuli ya uke wakati mnafanya mapenzi.


Faida za kujichua/chezea:


1)Kuujua mwili wako na kujiamini zaidi linapokuja swala la kungonoka(fanya mapenzi)
2)Kuongezeka kwa hamu ya kufanya mapenzi kwa vile utakuwa unajua utamu wake.
3)Kujua “vipele vyako viliko”.
4)Kutokuusaulisha mwili wako ikiwa uko nje ya uhusiano au umeamua kuwa single kwa muda.
5)Kuepuka mimba na maambukizo ya virusi vya UKIMWI na magonjwa mengine.



Madhara ya kujichua/chezea:


1)Sijawahi kushuhudia wala kusikia tatizo lolote kutokana na kujichaua kiasili.

2)Kujichua kwa kutumia sanamu a.k.a Dildos ni kusamburuka kwa nyama za nyeti zako(inategemea na aina ya sanamu), kupoteza hisia za uume halisi kutokana na kuzoea “dubwana” hizo, kifo kutokana na “shock” ikiwa unatumia ya umeme, vilevile saratani ikiwa unatumia vilainishio ili kurahisisha “dubwana a.k.a toy a.k.a Dildo” kuingia.

No comments:

Post a Comment