Bang Media

Tuesday, March 24, 2009

Jinsi ya Kupendana Mkiwa Mbali

Jinsi ya Kupendana Mkiwa Mbali

Ni kawaida kuwa unapokuwa kwenye mapenzi ina maana ni kuwa pamoja lakini kwa namana moja au nyingine huwa tunaishia kuwa mbali-mbali kutokana na shughuli zetu kama vile masomo, kazi na wakati mwingine inatokea tu mmekutana nyote mkiwa mnaishi sehemu tofauti kama sio nchi mbali-mbali.


Natambua kuwa ni ngumu sana kuufanya uhusiano wa kimapenzi kuendelea ikiwa mnaishi mbali na hasa kama uhusiano huo ndio kwanza unaanza yaani mpya, hamna uhakika na uhusiano wenu unakwenda wapi (sio serius), wivu kati yenu n.k. hali hiyo hufanya mmoja wenu kuachia ngazi na kuendelea na maisha yake kivyake bila wewe.

Lakini ukweli ni kuwa haijalishi umbali kati yenu, swala muhimu ni jinsi gani mnapendana au jinsi gani mngependa kuwa pamoja na hivyo kujaribu kufanya mambo ili uhusiano huo uendelee kuwepo mpaka hapo mtakapo kutana tena either kwa kutembeleana au mmoja wenu kujitolea mhanga na kuhamia aliko mwenzie.

Jinsi ya kuufanya uhusiano wa mbali uendelee.

1.Unatakiwa ujue hisia zako ziko wapi? Je unampenda mwenzio kwa dhati na uko tayari kumsubiri mpaka atakaporudi au mtakapo kutana tena. Kama uko tayari kujitolea mhanga basi utapaswa kujenga uaminifu juu yake na wewe mwenyewe kuwa mwaminifu.


2.Kwa vile hamuwezi kuonyeshana hisia zenu za jinsi gani mnapendana ana kwa ana, njia pekee ya kuonyeshana hisia zenu ni mawasiliano ya mara kwa mara, iwe kwa simu, ujumbe mfupi wa simu, barua pepe au chatrooms…….kwa vile hamuonani kabisa hali hiyo huongeza hamu ya kutaka kusikia kutoka kwa mwenzio.


Lakini kumbuka sio mnang’ang’ana kwenye kuambiana mnapendana kiasi gani au mnakumbukana vipi bali tumieni muda huo kuzungumzia mambo tofauti ya kimaisha kama wapenzi……siku yako ilivyokuwa, unafanya nini siku hizi…kama kuna mabadiliko yoyote umefanya toka mmekuwa mbali-mbali, unampango gani in a wiki/mwezi, shughuli zako zinavyokwenda n.k.


3.Jaribu kujali na kujibu mails, text au barua kwa wakati sio unauchuma 4 a week ndio unajibu au hurudishi simu mpaka ulalamikiwe……hakikisha unatimiza ahadi zako kwamba jitahidi kufanya/timiza yale uliyoahidi utafanya na epuka kuahidi ukijua huwezi kutimiza ahadi yako…

4.Jaribu kufanya mapenzi kila mnapojisikia hivyo idearly mara moja kwa wiki…..najua unajiuliza how? Well pamoja na kuwa haitokuwa kama vile mnavyofanya kihalisi lakini bado itawaongezea ukaribu kimapenzi.


Unachotakiwa kufanya ni kuwa tayari kwa ajili hiyo nikiwa na maana mazingira, muda wa kutosha pia kutumia sauti yako, pumzi, maneno na “imagination” vilivyo na mambo yatakuwa bomba kama kweli vile.

……..sote tunajua kuwa wanaume na ego zao huwa wanapenda kuwa in control na hivyo hupenda kuongoza linapokuja swala la kufanya mapenzi hata wanapokuwa simuni.


Sasa hapa nitajaribu kukupa mfano wa kufanya mapenzi kwa njia ya simu….kumbuka tu kuwa hii ni sanaa na unapaswa kujifunza kila siku ili kuongeza ujuzi na vionjo sio unashupalia come on baby….come on baby.


Kitu unachotakiwa kutilia maanani ni kujua anapenda kufanyiwa nini au kusikia maneno gani kutoka kwako ambayo yatamnyegesha…….mfano mimi napenda kuambiwa kile unachokifanya.

D-Hey sweetie…..mambo yako? Leo nina hamu kweli ya kutombwa na wewe……

J-Oh yeah…..

D-Anha….

J-Unatakaje

D-Vyovyote….

D-Baby, imagine niko chumbani nimeinama bila nguo natandika kitanda……

D-Unakuja nyuma yangu na kunikumbatia na mboo yako inagusa matako yangu……ooh baby I like that….

D-Unanishika kiuno unakwenda taratibu na kuyashika matiti yangu…..sasa unaweka midomo yako na kujaribu kunyonya chuchu…..aawww….isssshh it feels so good…..

D-Sasa unanibusu midomo yangu……nakushuka maeneo ya shingo….. huku ukinipapasa taratibu……nashindwa kujizuia najiangusha kitandani…..


Hapo sasa “J” ambae ni mwanaume ndio unachukua hatamu nakuendeleza game……

Mwanamke unatakiwa kujiachia kutokana na raha unayoipata wakati huo huwa nzuri sana kama nyote wawili mtabadilishana sauti za utamu au raha mnayoipata nikiwa na maana kama vile mnafanyana physically.


Mf: aaah yess aaah baby tamu….nifanye kwa nguvu….(hapo vipi) hapo hapo….inaumaaaaah…(pole mpenzi)…nahisi kichwa kilivyo moto etc-etc.

No comments:

Post a Comment