Bang Media

Saturday, March 14, 2009

Chumvini-Kunyonya Kuma

Chumvini-Kunyonya Kuma

Kwanza unatakiwa utambue kuwa baadhi ya wanawake hawako huru kukuachia wewe mwanaume ukodolee macho kwenye Kuma yake hivyo kama unampango wa “kumshukia chini” basi utalazimika au niseme hakikisha kuwa unamuandaa kwa kusifia Kuma yake, harufu asilia ya Kuma yake , mhakikishie kuwa hakuna kitu kinakufurahisha/kupa raha kama kuangalia mandhali ya Kuma yake, mwambie vipi unapenda anyoe nywele zake za huko (mnyoe ukiweza) n.k

Pamoja na juhudi zako za kusifia hakikisha unaonyesha kwa vitendo kuwa unatukuza uumbaji wa Kuma yake(unamaanisha unayosema hapo juu)…..mfano

1-Nusa chupi yake hasa pale katikati ikiwa imelowa kutokana na “kunyegeka”.

2-Ibusu (kwa juu) au busu eneo la Kuma hata kama ni mbali kidogo kwamba sehemu ya kiunoni kwa kuanzia, vilevile mnapokuwa tayari kulala weka mkono wako juu ya K yake mpaka upitiwe/apitiwe na singizi.

3-Cheza na Kuma yake kabla ya kufanya mapenzi, kwamba ichezee na vidole kisha vilambe.

4-Sifia jinsi ilivyokuwa siku iliyopita mlipokuwa mkifanya mapenzi MF-“ unam-sms kwa kusemakuwa “kila nikikumbuka ilivyotuna/lainika unasikia raha sana” n.k.

Bikira wa chumvini.

Fanya zoezi hili la ulimi; kwa kujiangalia kwenye kioo toa ncha ya ulimi wako bila kupanua mdomo wako na bila kuung’ata na meno yako kisha upeleke ulimi huo mbele na nyuma, huku na huko taratibu, kisha chora # 8 kidoleni kwako mara mbili alafu kinyonye kidole hicho kama vile unalamba mabaki ya kitu kitamu .

Zamia sasa!



Baada ya kulambana na kukumbatiana na kila kitu shuka taratibu maeneo ya chini(usiende moja kwa moja kisimini, ukichelewa ndio raha yenyewe hiyo) pia itasaidia usiumbuke

Sasa anza kwa kubusu na kulamba taratibu sehemu ya kiunoni kuelekea chini, hamia ndani ya mapaja, rudi juu kwenye eneo zima la Kuma lakini sio mashavuni/lips ni lile eneo la juu (msikilizie) ukiona ana-relax au kushika kichwa taratibu endelea ukiona anajibana-bana acha kwani hatokuwa tayari (jaribu siku nyingine na ongeza zoezi la kusifia mapenzi yako juu ya kiungo Kuma).


Baada ya kutembelea eneo zima la Kuma na yeye yuko "relaxed"(kwamba anajiachia na ku-move taratibu au kutoa miguno fulani) hamia taratibu kwenye "labia" wenyewe mnaita shavu/lips na upitishe ulimi wako kuzunguuka hilo eneo, wakati huo Kisimi kitakuwa kinaanza kuinuka (sio wote wako hivyo lakini) basi wakati huo ndio muafaka kabisa wa kukinyonya na kuachia x3 kwa kutumia midomo yako(lips) na ulimi (kama unanyonya kitu kitamu kidoleni sio kufyonza).

Baada ya hapo sasa ndio unaanza kufanya mitindo niliyoisema na hapa tuanze na Mduara a.k.a mzunguuko;

Kwa kutumia ncha ya ulimi lamba kisimi kwa kukizunguuka kwa muda kisha kinyonye na kuachia alafu endelea na mzunguuko, ongeza "speed" kutokana na mpenzi wako anavyo itikia/furahia utamu(utajua tu kutokana na movement zake au anakandamiza kichwa chako au anajinyajua kuufuata mdomo wako kama sio kutoa sauti za ajabu).


Ikiwa utachoka basi unaweza kuupumzisha ulimi wako kwa kulamba eneo na pembe zote za Kuma kama "ice cream" vile alafu rudia kama mwanzo na mambo yatakuwa bomba.


Umbo namba 8;

Fanya kama nilivyoeleza hapo awali ila unapofika kisimini badala ya kuzunguuka chora namba nane kwenye kisimi kwa kubadilisha mfano unaanza na kulia next round unaanza na kushoto.


Pembe 2 pembe a.k.a huku na huku a.k.a juu-chini;
Fanya kama nilivyosema mwanzo kabisa lakini unapofika kwenye kisimi unatakiwa kukilamba kwa kutumia ncha ya ulimi wako kama vile unapiga vigeregere (ila sio kwa speed ya kigeregere mzee).


Hey.....Usisahau kukinyonya kisimi kwa kutumia lips na ulimi kwenye kila "mtindo" ili kupumzika na wakati huohuo kutopoteza utamu unaompatia huyo unaemnyonya (mpenzi wako).


Ukishazoea kucheza na kisimi kwa kutumia ulimi na yeye akazoea nakuwa relaxed na mkajifunza kuwasiliana while doing it mambo yatakuwa safi sana, kwani itakurahisishia wewe kujua mwendo gani anapenda zaidi, unamfikisha haraka n.k.

Vilevile wewe mwanaume ukizoea utaweza kubudi mbinu nyingine na wakati mweingine ku-mix all in one na mambo yatakuwa barabara.....ila kwa sasa fanya moja at a time mpaka hapo wote mtakapo zoea.

Kwa kuanzia sio lazima umeze yale mate yaliyochanganyikana na ute wa mwanamke (kutoakana na nyege au utamu anaoupata) unaweza ukawa unaachia mmiminiko huo kumwagikia kwenye shuka/godoro ni vema kuhakikisha kuwa chini kuna taulo au nguo yeyote ambayo itaondolewa mara baada ya kumaliza "kuzamia" ili muendelee na game lingine bila unyevu usio wa lazima.

Wanawake pia huwa wanaachia mchanganyiko huo (wengi huwa wanautumia kama "jelly" asilia unapompa mwanaume "blow&hand job"mpaka ujekuzoea ndio unaamua kama kumeza au kuachia (ni chaguo lako).

Kumbuka kufanya hivi na mpenzi unaemwamni au tumia Condom kwani Ngoma na magonjwa mengine yanaambukizika kwa ngono ya mdomo.

Chukua tahadhari, Jiheshimu, Jali, Tunza na thamini utu wako.....tumia Condom.


Kwa wale ndugu ambao ni wazoefu Big up to u all na shukurani sana kwa kutambua haki ya mwanamke kufurahia mwili wake kila anapofanya mapenzi na wewe.

1 comment:

  1. Sorry mimi najua sana kunyonya hiyo k ila je kuna hadari yani maana gf wangu ana penda sana nikifanya hivyo na hapati raha mpaka ni fanye hiyo kitu ndio ana pata raha pia hufurahia sana ila mimi nimekuwa na wasiwasi juu ya afya yangu je kuna hadhari zozote mtu anaweza kupata kwa kunyonya k


    By Hummer Arusha
    Email elibariki2001@yahoo.com

    ReplyDelete